Kamfen/Ƙungiyar Samfuran Kafuwar/Sabunta 5

From Meta, a Wikimedia project coordination wiki
This page is a translated version of the page Campaigns/Foundation Product Team/Update 5 and the translation is 100% complete.

Ƙungiyar Ƙungiya ta Gangamin a Gidauniyar Wikimedia tana da wasu sabuntawa da za su raba tare da ku, waɗanda su ne:

Sa'o'i na Ofishin Kayayyakin Kayayyakin Gudanarwa'

Muna gayyatar ku da ku halarci sa'o'in ofis ɗin mu masu zuwa don koyo game da kayan aikin tsarawa, gami da Kayan Aikin Rajista (wanda ke da Kamfen/Foundation_Product_Team/Register#Satumba_18,_2023:_October_office_hours_ sababbin abubuwa da masu zuwa).

Sa'o'in ofis suna cikin kwanakin masu zuwa, kuma zaku iya shiga ɗaya ko duka biyun:

  • Asabar, Oktoba 7 da karfe 12:00 UTC (yi rijista a nan)'
    • Harsuna: Larabci, Ingilishi, Faransanci, Swahili
  • Talata, Oktoba 10 da karfe 18:00 UTC (yi rijista anan)'
    • Harsuna: Larabci, Ingilishi, Faransanci, Fotigal, Sifen, Swahili

Sabon aiki: Gano Abubuwan da suka faru'

Mun ƙaddamar da wani sabon aiki: Gano Ganowa. Wannan aikin yana da nufin sauƙaƙa wa masu gyara su koyi game da abubuwan yaƙin neman zaɓe. Muna buƙatar taimakon ku don fahimtar yadda kuke son gano abubuwan da suka faru akan wikis, domin mu samar da mafita mai amfani. Da fatan za a raba ra'ayoyin ku akan Shafin magana.

Na gode, kuma muna fatan ganin ku a lokutan ofis masu zuwa!