Jump to content

Wakilan ayyuka na Wiki

From Meta, a Wikimedia project coordination wiki
This page is a translated version of the page Project wiki representatives and the translation is 100% complete.

Za'a samar da wakilai na ayyuka a kowanne Wiki

TL;DR Fassara wannan shafin, kuma fara tattaunawa kan wiki na aikinku game da zaɓar wakilin wiki na aikinku

Ana buƙata muryanku

Kai mai ba da gudummawa ne ga ɗayan ayyukan da Wikimedia Foundation (WMF) ta shirya. Gidauniyar Wikimedia ta ɗauki nauyin sama da 900 wikis. Ƙungiyar Wikimedia ta ƙunshi WMF, al'ummomin aikin wiki 900, da sama da ƙungiyoyi masu alaƙa 140 (babuka, ƙungiyoyi masu mahimmanci da ƙungiyoyin masu amfani).

A nan gaba za a sami Majalisar Ɗinkin Duniya wakiltar al'ummomin. Ƙungiyar Duniya za ta yi shawarwari game da kwangilar matakin sabis don ɗaukar wiki tare da mai ba da sabis.

Za a rubuta matsayi da matsayin Wuraren Duniya a cikin Tsarin Mulki don Ƙungiyar Wikimedia, wanda aka fi sani da Yarjejeniyar Ƙungiya. Za a ɗorawa Ƙungiyar Duniya ta wucin gadi (tsakanin sauran abubuwa) tare da tsara Yarjejeniyar Motsa Jiki.

Ƙugiyar tana buƙatar muryar wiki a kan Majalisar Duniya. Muna buƙatar wakili daga wiki don saka lokaci da kuzari wajen haɗin gwiwa tare da wakilai daga duk sauran wiki. Don zaɓar wakilin za ku iya bin manufofin gida da hanyoyin don zaɓar masu aiki da / ko yanke shawara.

Tambaya don tattaunawa a wiki ɗin aikin da ƙungiyoyi

Shin wiki ɗin ku na aiki ko ƙungiyar haɗin gwiwa tana tallafawa ƙirƙirar Majalisar Duniya, da goyan bayan tsara kundin tsarin mulki don ƙungiya? Wanene zai kasance wakilin wiki na aikin ku ko kuma reshen da ke son yin aiki tare da wakilan wiki na aikin da masu haɗin gwiwa don yin aiki a kan waɗannan al'amuran?

Hanyar da zaka iya taimakawa

Zaka iya taimakawa wajen gudanar da wannnan munufar gaba

 • Fassara wannan shafin a meta
 • Samar da shafin ayyuka a ƙananan wikis ɗinku
 • Ku samar da wakili daga aiki ɗinku
 • Ku cika wannan kundin
  • Domin gabatar da aiyukan ku na gida
   • Lamba don aikin ku na gida
   • Mahaɗu don aiyukan shafukan ku na gida bayan ta shiryu
   • Sunan amfani na mai gabatarwa idan an saka
  • Don wakilcin ƙungiyarku
   • Lambar Ƙungiyar ku
   • Haɗa zuwa shafin yanar gizon haɗin gwiwa don wannan aikin lokacin da aka saita shi
   • Sunan mai amfani wanda zai wakilta idan an saka shi

Teburin na wakilan wiki

Wakilan wiki na aikin

Lambar aikin wiki Mahaɗin shafin tattaunawa Sunan amfani na wakili
nl.wp Wikipedia:Afgevaardigde Nederlandstalige Wikipedia
nl.wikiquote Wikiquote:Afgevaardigde van Nederlandstalige Wikiquote
nl.wikisource Wikisource:Afgevaardigde Nederlandstalige Wikisource
Lambar aiki na wiki Mahaɗin shafin tattaunawa Sunan amfani na wakili

Wakilin ƙungiya

Lambar Ƙungiya Mahaɗi na shafin i Sunan amfani na wakili
lambar ƙungiya mahaɗi na shafin tattaunawa Sunan amfani na wakili

Ƙarin bayani

Da gangan aka tsayar da wannan shafin don sauƙaƙa fassarar zuwa duk harsuna 300, kuma ba da damar shiga ta duk wikis na aikin 900. Da fatan za a aika tambayoyi a kan shafin tattaunawa.